Kasuwar Sinadarai Mai Kare Ruwa Mai Zurfafa Bincike & Ci gaban Harajin Rarraba 2018-2023

Ana amfani da sinadarai masu hana ruwa don hana duk wani abu daga juriyar shigar ruwa ƙarƙashin ƙayyadaddun yanayi.Haɗin ruwa yana tabbatar da cewa duk wani tsari da aka yi amfani da shi a cikin yanayin yanayin jika yana da tsayayyar ruwa kuma yana shirye don zuwa abubuwa.Magungunan hana ruwa suna haifar da rayuwar kowane aikin samar da ababen more rayuwa.Duk da haka, yana kuma hana shigar ruwa ko zubar da ruwa wanda za'a iya samu tare da taimakon sinadarai masu hana ruwa.Shigar ruwa ko zubewa na iya haifar da haɗari na lantarki da ƙarfe tare da rage rayuwar kowane babban kayan more rayuwa.

Kwanan nan AMA ta kara wani cikakken bincike na sama da shafuka 200 a cikin littafinta kan kasuwar 'Kimiyoyi masu hana ruwa' tare da bayanan tarihi & hasashen daga 2013-2025.Binciken yana ba da raguwar girman kasuwa ta hanyar kudaden shiga da girma ga kasashe masu tasowa da kuma muhimman sassan kasuwanci.Jerin wasu 'yan wasa daga ɗimbin ɗaukar hoto da aka yi amfani da su a ƙarƙashin tsarin ƙasa sune Kamfanin Dow Chemical (Amurka), BASF SE (Jamus), Wacker Chemie AG (Jamus), Kamfanonin Carlisle Inc. (Amurka), WR Grace & Kamfanin (Amurka), Sika AG (Switzerland), RPM International Inc. (Amurka), Pidilite Industries Ltd. (Indiya), Mapei SpA (Italiya), Kamfanin Carlisle Inc. (Amurka)

Rarraba Kasuwa ta Nau'in (Bitumen, Elastomers, PVC, TPO, EPDM), Aikace-aikace (Rufaffi da bango, benaye da ginshiƙai, Sharar gida da Gudanar da Ruwa, Ramin Ruwa, Wasu), Nau'in Tsarin (Gabatar da Membranes, Coatings & LAMs, Tsarin Haɗakarwa)

Rage matakin ƙasa ya haɗa da: Arewacin Amurka (Amurka, Kanada da Mexico) Turai (Jamus, Faransa, United Kingdom, Spain, Italiya, Netherlands, Switzerland, Nordic, Sauran) Asiya-Pacific (Japan, China, Australia, India, Taiwan, Koriya ta Kudu, Gabas ta Tsakiya & Afirka, da sauransu)

PVC 1


Lokacin aikawa: Juni-29-2019
WhatsApp Online Chat!